ATP Tour
A. Magadan
Daniel Salazar Martinez
PalakasanTenisGames
Petsa ng Pagsisimula
2026-10-19
Petsa ng Pagtatapos
2026-10-26
Dami sa 24h
$6K
Kabuuang dami
$7K
  • Cali: Alan Magadan laban sa Daniel Salazar Martinez63¢
  • Panalo sa Set 1: Alan Magadan vs Daniel Salazar Martinez57¢
  • Cali, Colombia, Qualifying: Tapos na Laban: Alan Magadan vs. Daniel Salazar Martinez52¢
  • Panalo sa Set 2: Alan Magadan vs Daniel Salazar Martinez50¢
  • Magadan vs. Martinez: Kabuuang puntos sa laban (over/under): 21.548¢
  • Set Handicap: Alan Magadan (-1.5) vs Daniel Salazar Martinez (+1.5)42¢
  • Magadan vs. Martinez: Kabuuang puntos sa laban (over/under): 23.541¢
  • Magadan vs. Martinez: Kabuuang puntos sa laban (over/under): 22.541¢
  • Alan Magadan vs. Daniel Salazar Martinez: Kabuuang Set Over/Under 2.537¢
  • Set Handicap: Daniel Salazar Martinez (-1.5) vs Alan Magadan (+1.5)25¢
  • Magadan vs. Martinez: mga game sa Set 1, higit/kulang sa 8.568¢
  • Magadan vs. Martinez: mahigit/kulang sa 8.5 game sa Set 249¢

Alan Magadan holds a ranking edge at approximately No. 523 compared to Daniel Salazar Martinez near No. 693, yet both 25-year-olds enter this clay-court Challenger Cali encounter with comparable recent form on the surface. Magadan reached the doubles final in Antofagasta the prior week while advancing through qualifying, while Salazar Martinez secured back-to-back wins in Quito ITF events before traveling home to Colombia. The local crowd and familiar conditions provide Salazar Martinez a situational boost on clay, where both players have compiled solid 2026 records, though Magadan’s higher points total and prior Challenger experience could influence trader consensus on implied probabilities. Schedule congestion and any late fitness updates remain key variables ahead of the October 19 start.

Mga panuntunan

Tumutukoy ang market na ito sa tennis match sa pagitan nina Alan Magadan at Daniel Salazar Martinez sa Cali Qualifying, na orihinal na nakatakda sa Oktubre 19, 2026 nang 11:00 AM ET. Ang market na ito ay mareresolba sa "Over" kung ang kabuuang bilang ng mga game na natapos sa unang set ay katumbas o higit sa 9. Kung hindi, ito ay mareresolba sa "Under". Ang anumang tiebreak sa unang set ay binibilang bilang isang (1) game. Kung ipagpaliban o masuspinde ang match, mananatiling bukas ang market na ito hanggang matapos ang unang set. Ang pagpapaliban lamang ay hindi magdudulot ng 50-50 na resolusyon. Kung tuluyang itigil ang match bago matapos ang unang set, o kung hindi pa natatapos ang unang set pagsapit ng Nobyembre 2, 2026, 11:59 PM ET, ang market na ito ay mareresolba sa 50-50, maliban kung walang pasubaling natukoy na ang resulta batay sa natapos na laro. Ang isang resulta ay itinuturing na walang pasubaling natukoy kung ito ay garantisado sa bawat posibleng pagtatapos ng set na nilaro ayon sa format ng match na inilathala ng organizer ng torneo para sa round na iyon, kabilang kung ang set ay mapagpapasyahan sa pamamagitan ng tiebreak. Halimbawa, para sa line na 9.5, kung huminto ang laro habang ang unang set ay nasa 5-4, ang pagkumpleto ng set ay mangangailangan ng kahit 1 karagdagang game, na magreresulta sa hindi bababa sa 10 game na nalaro, kaya ang "Over" ang mareresolba bilang panalong resulta. Ang pangunahing mapagkukunan sa pagresolba ng market na ito ay ang opisyal na estadistika ng ATP Tour; gayunman, maaari ring gamitin ang pinagkaisahang ulat mula sa mga mapagkakatiwalaang pinagmulan. Ang market na ito ay maaari lamang maresolba kapag natapos na ang nakalistang yugto ng laro at tiyak nang matutukoy ang resulta ng nakalistang (mga) source ng resolusyon.

Awtomatikong salin. Kapag may alitan, ang orihinal ang masusunod.

Cali: Alan Magadan laban kay Daniel Salazar Martinez

Kaugnay na mga market